Nyumbani

"MAZINGIRA CHALLENGE: UKO WAPI TANZANIA?"


🟢 MAZINGIRA CHALLENGE

📍 Uko wapi Tanzania?
📸 Tuma Picha Bora ya Mazingira Ulipo!

🌍 Lengo la Kampeni:
Kuibua uzalendo na uhamasishaji wa utunzaji wa mazingira kupitia picha za kipekee kutoka maeneo mbalimbali ya Tanzania. Tunaamini kila kona ya nchi yetu ina uzuri wa kipekee au changamoto ya mazingira inayostahili kuonyeshwa!

✨ JINSI YA KUSHIRIKI:
Chukua picha ya mazingira yanayokuzunguka (mazuri au yenye changamoto).
Onyesha ubunifu wako – iwe ni mlima, mto, mti, mandhali ya  au jamii inayotunza mazingira.
Tuma picha yako kupitia:

 Hashtag: #MazingiraChallengeTZ  #nemctanzania (Instagram, Twitter, Facebook na Tiktok) 


🏆 ZAWADI ZA KUSHINDA:
🥇 Mshindi wa Kwanza: TZS 500,000 + Cheti cha Heshima
🥈 Mshindi wa Pili: TZS 300,000
🥉 Mshindi wa Tatu: TZS 200,000
🎖️ Picha 20 bora zitaonyeshwa katika maonyesho ya kitaifa ya mazingira!

📆 Mwisho wa Kutuma Picha:
Tarehe 5 Julai, 2025

🗓️ Matokeo: Tarehe 6 Julai, 2025 siku ya mazingira

🟩 KUMBUKA:
Kutunza mazingira ni jukumu la kila Mtanzania! Picha yako inaweza kuwa kichocheo cha mabadiliko kwenye jamii.

🌿 "Mazingira ni Uhai – Tuchangie kwa Picha, Tuchochee Hatua!"
 

JIUNGE NA FAMILIA YA MAZINGIRA YA NEMC:

@nemctanzania....Instagram/Facebook/Twitter: @MazingiraChallengeTZ

Imetolewa na:
📍 Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira (NEMC)



 

Hakuna maoni:

Chapisha Maoni

𝗡𝗘𝗠𝗖 𝗬𝗔𝗞𝗨𝗧𝗔𝗡𝗔 𝗡𝗔 𝗪𝗔𝗔𝗡𝗗𝗔𝗔𝗝𝗜 𝗪𝗔 𝗧𝗔𝗡𝗭𝗔𝗡𝗜𝗔 𝗚𝗥𝗘𝗘𝗡 𝗦𝗨𝗠𝗠𝗜𝗧 𝟮𝟬𝟮𝟲

Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira (NEMC) limekutana na ujumbe wa waandaaji wa Tanzania Green Summit (TGS), inayotarajiwa ...