Nyumbani

NEMC NA TAASISI YA CSE WAENDESHA MAFUNZO YA NAMNA YA KUTENGENEZA ORODHA YA TAKA ZA VIWANDANI

Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira- NEMC, kwa kushirikiana na Taasisi ya Centre of Science and Environment ( CSE) ya India imefanya mafunzo juu ya mbinu za kutengeneza Orodha ya Taka za Viwandani. 

Lengo ni kutengeneza orodha ya viwanda vyote nchini pamoja na taka zinazozalishwa na viwanda hivyo ili kuboresha usimamizi wa taka. 

Aidha, jambo hili linaenda kuchangia kwenye sera ya Taka ni Uchumi ( Circular economy) kwa kubaini aina ya taka na viwanda vinavyoweza kuchakata au kutumia taka hizo.

Hakuna maoni:

Chapisha Maoni

𝗡𝗘𝗠𝗖 𝗬𝗔𝗞𝗨𝗧𝗔𝗡𝗔 𝗡𝗔 𝗪𝗔𝗔𝗡𝗗𝗔𝗔𝗝𝗜 𝗪𝗔 𝗧𝗔𝗡𝗭𝗔𝗡𝗜𝗔 𝗚𝗥𝗘𝗘𝗡 𝗦𝗨𝗠𝗠𝗜𝗧 𝟮𝟬𝟮𝟲

Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira (NEMC) limekutana na ujumbe wa waandaaji wa Tanzania Green Summit (TGS), inayotarajiwa ...