Waziri wa nchi Ofisi ya Makamu wa Rais (Muungano na Mazingira) Mhe. Mhandisi Hamad Yusuf Masauni (kushoto ) akipokea zawadi kutoka kwa Meneja wa Kanda ya Kati (NEMC) Bw. Novatus Mushi, mara baada ya kuzuru Banda la NEMC katika wiki ya Maonesho ya kuelekea Siku ya Mazingira Duniani yanayofanyika viwanja vya Jakaya Kikwete Convention Centre jijini Dodoma. Kilele cha Maadhimisho hayo ni tarehe 5 Juni 2026.
Jisajili kwenye:
Chapisha Maoni (Atom)
NEMC YAKUTANA NA KAMATI YA KUDUMU YA BUNGE YA BAJETI
Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira (NEMC) limekutana na Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Bajeti na kujadili utekelezaji wa baj...
-
Ni katika kufanya tathmini na kuimarisha umoja. Watumishi wa Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira (NEMC) Makao Makuu na k...
-
Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira (NEMC) linashiriki Mkutano wa Saba (07) wa Umoja wa Mataifa kuhusu Mazingira (07th Unit...
-
Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira (NEMC) Kanda ya Kusini tarehe 15 Novemba 2025 lilishiriki kusimamia na kushuhudia Uteke...
Hakuna maoni:
Chapisha Maoni