Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius John Ndejembi amelipongeza Baraza la Taifa la Hifadhi na Usimamizi wa Mazingira (NEMC) pamoja na Mamlaka ya Usimamizi wa Mazingira Zanzibar (ZEMA) kwa kazi nzuri ya Usimamizi wa Mazingira nchini.
Mhe. Ndejembi ametoa pongezi hizo kwenye Mkutano wa 12 wa Nchi Wanachama wa Mkataba wa Nairobi (COP12) Oktoba 8, 2026 alipotembelea Banda la Maonesho la Taasisi hizo mbili zenye mashirikino katika uhifadhi na usimamizi wa Mazingira nchini.
"Kazi nzuri, hongereni sana" amesema Mhe. Deogratius John Ndejembi.
Ushiriki wa NEMC unaakisi jukumu lake la kisheria na kitaalamu katika uhifadhi na usimamizi wa mazingira, ikiwemo udhibiti wa uchafuzi, tathmini ya athari za kimazingira, uzingatiaji wa viwango vya mazingira na ulinzi wa mifumo ikolojia ya bahari na pwani. Kupitia COP12, NEMC inawakilisha masuala ya mazingira ya Tanzania katika majadiliano ya kikanda kuhusu uchafuzi wa bahari, mabadiliko ya tabianchi, uhifadhi wa bioanuai na matumizi endelevu ya rasilimali za bahari.


Hakuna maoni:
Chapisha Maoni